zinzin159

Thành viên mới
SVC$
0
Các bác biết gì về cu pháp thì chia sẽ kinh nghiệm với.Mình cần biết giá cả , hình ảnh ,địa chỉ để mua nó ở hcm.Có gì add nick: magic_ken1993 nnha mọi người!

subin081284

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: về cu pháp!

Các bác biết gì về cu pháp thì chia sẽ kinh nghiệm với.Mình cần biết giá cả , hình ảnh ,địa chỉ để mua nó ở hcm.Có gì add nick: magic_ken1993 nnha mọi người!
cu pháp thỉnh thoảng mình có thấy ở khu thuận kiều đó bạn chim cu này ko có cườm như cu gáy mà chỉ có một vòng cổ sau gáy như con chim cu ngói nhà ta vậy,về hình thức thì nó to con hơn cu gáy và nhỏ hơn con bồ câu ta tí xíu,màu lông biến chuyển có khi là màu cafe sữa nhạt chó tới xám khói,mình từng thấy con cu pháp gáy rùi,tiếng gáy nhỏ và yếu lắm chứ ko thể sung như cu cườm bạn ạ,nhưng hình như là cu pháp sinh sản trong môi trường nuôi nhốt tốt,gần như bồ câu vậy,có lần mình xem tren mạng tình cờ có 1 clip của 1 anh chơi chim cu pháp(ânh ấy ở usa thì phải) nuôi cu pháp thả như chim bồ câu vậy nhìn rất hay
còn giá cả thì mình thấy hình như la 80k-1con thì phải nhưng mùa này ko thấy bán,có gì bạn thử ghé thuận kiều nhé.chúc bạn có được chú chim mình mong muốn
thân...
subin:a09::a09::a09:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom