WindDance

Thành viên mới
SVC$
0
Cha cha....chim đẹp nha bạn. Cho hỏi bạn nuôi máy mùa rồi......chim đẹp đấy. Chúc mừng bạn sở hửu một chú chim đẹp. :a04:

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này mình mới bẫy được 3 tháng em nó cũng ko được đẹp lắm.chim bị xổng bẫy lại được mà.hồi trước bẫy về em nó bị cụt đuôi bi giờ em nó mọc đuôi lại rồi định bán cho( xuân bắc hoa mi)800k nhưng ko thấy ý kiến gì lên đành để luôi ko bán lữa

TuTX

Làm người thì khó!...
SVC$
0
Chào bạn Ko Co!

Bạn cho mình hỏi, có phải bạn ở Quảng Ninh không? O Quảng Ninh, người chơi mi, đặc biệt là mi chọi , thường bắt chim ở vùng nào hả bạn?
Qua ảnh, nhìn không được rõ, chủ quan mình thấy chim của bạn mắt xanh sám sẫm, chim ngắn, chân đen, nhỏ chim , chim vùng Cao Bằng thì phải. Bạn chơi chọi hay hót? Bạn đã cho con này chọi thử chưa? Mình muốn biết vì hiện cũng có con như vậy, đang nuôi thử.
Bạn có thể cho biết thông tin, chân thành cảm ơn bạn.
Tu TX

trunghn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
ở quảng ninh theo em bít thì đa số chim lấy ở tiên yên ba chẽ hoặc đầm hà...vùng này giáp lạng sơn và hà giang lun thì phải...em cũng quê ở CP-Qninh mà.hehe

chim_canh

Đang nghỉ mát
Đang nghỉ mát
SVC$
0
em xin post lại hình bự thêm 1 chút ạ và mi chọi thường chon chim ở cao bằng LẠNG SƠN LÀ HAY NHẤT

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim chọi ở cẩm phả( quảng ninh) bây giờ toàn mi lung tung lắm đa số bây giờ là chim tiên yên, ba chẽ ,bình liêu.lếu tìm được một em ở đình lập thì chỉ có mà đỉnh luôn giòng mi ở đấy là hay nhất qn.còn em mi của mình là mi sổng bẫy được lên mình ko lắm được lai lịch nhưng theo phỏng đoán thì 70%là mi trên vùng tuyên quang,na hang.vì mầu lông và mỏ rất vàng chỉ có mi trên đấy mới sáng mầu như vậy.còn mi ở tiên yên ba chẽ sẫm mầu mỏ ko vàng và mắt mầu xanh lục

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
sao lâu lắm mình ko thấy bác công minh có ý kiến gì vậy?ko biết bác ấy bận việc hay chuyển công tác rồi nhỉ mà có chuyển thì phải báo cho anh em biết mà ....nhỉ

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom