lethang121

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đã lâu rồi hôm nay em mới có thời gian để chụp ảnh em HM nhà em và em cũng liều mạng post lên đây để các bác đánh giá. Em này của em đang trong thời gian thay lông.

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chú này đang trong thời kỳ lửa cuối chứ chưa thay lông đâu. Có thể cho chiến thêm ít trận nữa đấy hìhì.
Chúc mừng bạn có mi đẹp nhé!

T

tinhhoami

Guest
con này đẹp đấy .chúc mừng bạn có con mi đẹp .hôm nào cho file hót nhé

anhtien0508

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con mi này có dàn đầu hơi khó chịu,nuôi hót thì được chứ khả năng chọi thì chắc là khó lắm.

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Choỳ em Họa Mi đẹp quá, tướng đứng oai vệ và ác quá...Chúc mừng bác có em Họa Mi đẹp quá...Thân.

chopmao1995

Thành viên tích cực
SVC$
0
Một chú Mi đẹp quá! Cố gắng giữ gữ phông độ em nó nhé!
Chúc mừng bác!
Chopmao1995

binhls

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chú này đang trong thời kỳ lửa cuối chứ chưa thay lông đâu. Có thể cho chiến thêm ít trận nữa đấy hìhì.

Chim thì cũng được,nhưng chưa chọi được đâu Công Minh ạ,mắt còn loãng lắm,nhất là màu mắt lại là màu hoàng kim thì còn nuôi mệt,chi ít cũng phải 2 mùa,con này chắc chưa nổi 1 mùa.
Xin chúc bạn có con My hót nhiều.

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
chúc bác co chú mi đẹp,xem từ đầu đến giờ mơi thây một chú mi ưng ý mình,em kết nhât cái đầu xà như vậy lì đòn phải biết.bác chăm cho tốt chiến ko bao giờ bị vỡ đòn vì em đã chơi một chú như vậy rồi thích lắm.ma hình như chi này hơi nhỏ con thì phải

thaibao

Thành viên tích cực
SVC$
0
chim đẹp quá nhưng cái đầu hơi ngô con chim này bác mua gốc ở đâu vậy trông giền quá

lethang121

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cám ơn các bác đã quan tâm và đánh giá em nó hộ em :) nhân được nhiều lời khen của các bác như vậy em thấy mát lòng mát dạ quá :a08:

Em cũng chẳng biết con này có thể chọi được hay ko nữa vì em nuôi hót thôi mà :) nhưng thỉnh thoảng e ốp lồng con Mi hàng xóm thì cũng thấy em nó máu lửa :D em kết nhất em nó khoản hót nhiều :D

Em này gốc Lạng Sơn bác thaibao ah :)

toilavu

Thành viên tích cực
SVC$
0
Xúi thử vài mỏ với con mắt đỏ của anh à :D người ta ở Hà Nội cơ kakakaaa

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Úi da chơi ác thế, mắt đỏ mình mua để nuôi hót và khoe hàng thôi Vũ ơi hìhì. Đá sợ hư chim thì uổng phí con chim lạ.

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bác Bình nói đúng đấy bro ah, trước khi cho em này ra trận nên xem kĩ chút. Nhưng nói chung, chu Mi này của bạn cũng đẹp lắm.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom