Mr Rồng

Thành viên tích cực
SVC$
0
Vấn đề là em nuôi em mi này đc 2 tháng rồi , nhưng hôm nay nắng đẹp , lông lá , dáng dấp em nó thanh thoát hơn 1 tí mới dám post lên cho anh em xem , anh em cứ xả mạnh vào hộ em !

Quả đầu tiên là cái lồng ngụy trang kiểu Mĩ của em :

Tiếp đến là em nó :

Vẫn còn nhát nên cứ ẹp người xuống cầu :

1 tấm chụp ngang :

Em nó khá siêng mỏ , hót rất dõng dạc ( ko hiểu kiểu ji` mà bây giờ em huýt sáo gọi khướu em nó cũng hót theo ) , ảnh chụp mờ nên nhìn móng chân em nó như cụt nhưng ở ngoài thì móng mỏ đầy đủ lắm các bác ạ ! Và em mua em nó với giá 250k , các bác thấy có đc ko ạ ?

Mr Rồng

Thành viên tích cực
SVC$
0
Ðề: Dấm 2 tháng rồi mới dám post lên !

P/s 1 cái nữa là hôm em mua ko để ý mắt em ý lồi :a17: , chỉ mải ngắm đôi mắt em nó hơi xéo , nhìn có vẻ sát thủ , vớ ngay phải em mắt lồi nên thuần khó quá , nuôi 2 3 tháng nữa chưa chắc hi vọng em nó đứng lồng hẳn hoi !

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0

Chúc mừng Mr Rồng nhé.

Bạn tuyển được chú mi này hay đó: mỏng mỏ mà dữ chim.

Mai kia nó thuần, hót đấu chắc sẽ làm nhiều chú chim khác "tắt đài" mất. :a19:

Thân.

trunghn

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

Hehe, Chim đẹp quá nhỉ.Con này coi bộ côn đồ đó:a28:.Nhưng gặp công an cũng phải hãi chứ nhỉ:a04:.hum nào cầm qua hót đấu thử cái nhỉ.Con của tui k chịu hót=con ông đâu...hixhixx

Chỉnh sửa lần cuối:

boy_nhietdoi

Thành viên tích cực
SVC$
0
e này nhìn bộ mỏ khá quá bác ah!!!!bộ móng của nó có vẻ cũng dài rồi đó bác!!!bác nên cho em nó 1 cái cầu mài móng!!!nhảy bể đầu thế này thì cũng 1 mùa lông hơn thì mới khá hơn được bác ah!!!!không biết nết chim thế nào!!!nhìn thì có vẻ khó chơi!!!lông đen!!!dù sao cũng chúc mừng bác

Mr Rồng

Thành viên tích cực
SVC$
0
Hixhix , mọi người động viên làm em vui quá ! Cháu chưa dám nhận lời khen của bác DiaBay đâu , chỉ đủ để mình cảm thấy thích là được rồi bác ạ , hót cho chim người khác tắt đài sợ bị lườm lắm ạ :a19: !
@trunghn : em này cũng đứng lồng tạm tạm rồi ông ạ , giờ mở file mi mái lên thì tịt luôn , còn file mi trống thì hót ác liệt :a04: để 1 2 tháng nữa tôi mới dám cho em nó xuống phố đi dạo :a37:
@boynhietdoi : cầu mài móng em vừa rút ra bác ạ ( em có 3 cái cầu mài móng liền :a26: ) còn bác nhận xét đúng đấy , em này khá là khó chơi vì ko những bị lông đen mà còn thuộc dòng mắt lồi , em đang hi vọng mùa lông tới em nó có bộ cánh đẹp :a37: ( còn khổ 1 cái nữa là tính em này ngựa non háu đá , thấy mi khác là ko thèm để ý đến cái nan lồng , phi phầm phập vào cái nan cửa :a17: )

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom