Guest viewing is limited

TRÂN NGOẠN

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chào cả Nhà !

Hôm nay mình xin gởi lại một đoạn phim ngắn về em choè hai mùa của mình , trong hội chơi anh em vẫn thường gọi là vui choè đất cùi bắp , nên mình cũng gọi cùi bắp vậy. hehe ....!
Mời anh em xem cho vui và cho em xin ý kiến . Cảm Ơn!

<embed type="application/x-shockwave-flash" allowfullscreen="true" allownetworking="all" wmode="transparent" src="http://static.photobucket.com/player.swf?file=http://vid749.photobucket.com/albums/xx138/huthatri/video/Video330.flv" width="600" height="361">

Mong anh em đừng cười chê . Cảm ơn!
Thân Chào !

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
Con này đúng là cùi bắp 100%, cái đuôi cứ vẩy lên vẩy xuống xấu quá, thôi bác chuyển nó ra HN e chăm giúp cho nó đỡ cùi bắp đi nhé.:a15::a15::a15:

dangkhang883

Thành viên mới
SVC$
0
Con của nạn đúng là cùi bắp! Bạn khiêm nhường! Chim hay, đang căng lửa mà nói cùi bắp! Chắc cùi bắp mạ vàng quá!

hananhphong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Replay 3 lần nhưng vẫn không thấy thích em này .. chắc tại ko phải của mình ... :a14:

hoangkhoi98

Thành viên mới
SVC$
0
đẹp mà hót cũng hay vậy mà nói cùi bắp là sao ... Em đó mua nhiêu vậy nhìn chim rất tốt và sung mãn ...:a01:

TRÂN NGOẠN

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chào Cả Nhà !
HeHe............. cùi bắp này là cái tên mà anh em trong hội thường gọi , gọi hoài thành quen chứ không phải là chim cùi bắp hehehe.....
Con đất này là của một người bạn tặng , nhưng vì lúc đó nó sắp chết nên ai hỏi thì mình vẫn quen gọi cùi bắp là vậy hehehe.......
Thân!

giangtamduong

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Anh ơi con này hỏng rồi lưng gù đuôi bẹt anh thả qua Bình Thạnh cho em đi :a01:.

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Thả cho nó đi chơi đi anh Ngoạn.giống cụ Thích ý.xem nó ra ngoài có bị gù lưng nữa hay k nhẩy.:a21:

GàTreVL

Thành viên tích cực
SVC$
0
e này bị gù lưng với lại đuôi xòe ko đẹp đâu bác ơi( e dối lòng đau quá,, đẹp với có tài thật )
bác trần ngoạn cho mình hỏi bác cũng ở trong nam àh

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom