Redtailhawk

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mông các bác trong diễn đàng coi tướng HM này cũa em, coi coi phải là tướng chim đá ko. Người chủ trước nói là chim chọi (đá) ko phải chim hót...mình thì thiếu kinh nghiệm coi tướng chim chọi nên up lên mông các bác ở nước nhà cũng như nước ngoài thật tình giúp đõ, coi phải chim chọi ko.

Ah, em thấy bác binhls coi tướng hoạ mi hay lắm. Mông bác và các bác khắc coi tướng em này thật tình cho em nhé. Niếu tướng tốt thì em tiếp tụt huốn luyện em nó cho thành tài. hihih..:a01:

Thành thật cảm ơn quí bác giúp đỡ.
RTH

Redtailhawk

Thành viên tích cực
SVC$
0
hi.
tướng em này đâu phải mi chọi,,,,,,,,,,,em này hát hò gì chưa bạn

Nếu em này ko phải là chim chọi....thì bạn có thể nêu ra cái điếm nào là ko phải chim choi được ko bạn. Mình rất muốn biết, giao lưu, và học hỏi thêm về việc chọn chim chọi.

Thành thật cám ơn bạn gớp ý kiến nhé:a04:. Thanks much!

RTH

dungdavang2000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hi RT,

Mình có vài nhận sét về con Mi của bạn nha. tướng con này là ngủ trường mỏ dài, cổ cao, mình dài, chân dài và móng dài. Chim chưa được căng lửa cho lắm bởi vi con ngươi còn quá bự. bạn cố gắng tẩm bổ cho em nó một thời gian ngắn bạn xẻ thấy nó khác hẳn. Mắt con này nhìn lanh lắm. chim còn non chơi đá có lí lắm.

Dũng

WindDance

Thành viên mới
SVC$
0
Em này mình thấy còn non......chắc mới hai mùa lông. Phải cho lên lửa mới đá được. :a21:

Wind

rongbien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn một cách tổng thể thì chú chim này khó có thể thành chim chọi đc .nếu là chim 2 đến 3 mùa thì càng ko thể thành chim chọi đc.

Redtailhawk

Thành viên tích cực
SVC$
0
<EMBED src=http://www.youtube.com/v/l6u4Z272YxQ&hl=en&fs=1 width=425 height=344 type=application/x-shockwave-flash allowfullscreen="true" allowscriptaccess="always"></EMBED>

Up lên clip em HM này cũa mình hót cho ae coi chơi nhé.

boy_nhietdoi

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này chỉ có thể là mẫu hót thôi bác ah!!!hót cũng tốt đó!!!chúc mừng bác nha!!!

Redtailhawk

Thành viên tích cực
SVC$
0
Post cặp Mi này của mình lên luôn, các bác nhận xét cho mình luôn nhé. Có thể nuôi con trống cho đá được không?????

dungdavang2000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hi Bác RT,

theo mình đoán con ở ngoài chắc là trống, nếu như vậy thì con này là đầu xà, mỏ dưới dầy và tuổi lồng chắc cũng thêng thang lắm. Theo mình nghỉ thì con Mi nào mà đá chẳng được, thắng hay thua còn phụ thuộc vào lá gan của nó nhiều lắm. Nếu muốn cho đá bác phải bắt ra nuôi riêng chứ ở gần mái suốt ngày thì chân cẳng đâu mà đá hihihih. Vài lời góp ý vậy thôi chứ mình củng không có nhiều kinh nghiệm về Mi đá nhiều.

Dũng

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom