Guest viewing is limited

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Xin Chúc mừng năm mới
Sáng nay mồng 1 tết,thời tiết Bắc bộ se lạnh,có mưa xuân
Em quyết định làm chuyến lên nhà Nhạc đại gia xông nhà,chúc tết,dượt CM luôn thể sau đây có chút hình ảnh chia sẻ cùng các bạn.

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
Thời tiết hôm nay tuy ko đẹp nhưng ngày đầu năm nghe Chào Mào hót đấu thì cảm giác đó thật là tuyệt.

Đúng là không ngày nào yên tĩnh như mồng 1 tết:a01::a01::a01:

Lee Minh

Thành viên tích cực
SVC$
0
Không có clip hả anh Thuận..? Có clip nữa thì tuyệt cú mèo.:D

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
em cũng giống bác.nhưng buổi chiều em mới treo ra cái cây trước nhà.ai ngờ được tý thì có gió lạnh và mưa phùn.tiếc quá.k thì được nghe Chào Mào chào xuân rồi.:a10:.chúc mừng bác có nhạc đại gia cùng thú đam mê.:a21:

hoangdat

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào Mào của bác thuận nhìn phê quá trời lạnh vậy mà nhìn vẫn đẹp trai :a20::a20: . năm mới chúc cụ và gia đình làm ăn phát đạt và sức khỏe dồi dào, nhiều chim hay ...

thaicntn

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chào Mào nhà bác thuanthuynguyen trông cu cậu nào cũng đẹp trai nhìn mà :a44::a44::a44: quá.hi hi hi.năm mới xin chúc bác thuanthuynguyen 1 năm mới mọi sự như ý.chúc cho những cu cậu chào mào nhà bác ngày càng đẹp zai và tài năng phát triển:a44:

nhat_nguyet79

"Đất lành chim đậu"
Thành viên BQT
SVC$
0
Những chú CM đẹp hơn trong ngày Tết phải không bác thuan ơi! Du xuân như bác thật thú vị.
Chúc bác & gia đình năm mới an lành, hạnh phúc!

minhhp

Riêng một góc trời ...
SVC$
0
Có được ông Nhạc có chung sở thích , chia sẻ thú Đam Mê nhân dịp năm mới như cụ Thuận quả là không nhiều . :a44: :a44: :a44:
Chúc cụ cùng toàn thể gia đình năm mới luôn luôn mạnh khỏe . Tấn Tài , Tấn Lộc . AN KHANG - THINH VƯỢNG

Đại linh

"Fan mê Chào Mào"
SVC$
0
Hi..hi... không chắc phải Ông Nhạc không chứ chắc chắn là Cậu Em Vợ bị ông anh rể đầu độc mê thêm Món này đấy anh Minh à !

Nhìn bác Thuận đầu Xuân thưởng thức Chào Mào hót đấu đầu xuân thật nghiền quá ! em đang chu du nhà Ba má Vợ không có chim cò ! chỉ được thưởng thức vài giọng Chào Mào trời mà thèm rỏ dãi ... hix.... hix.... Mấy em ở nhà đang trùm Lồng ngủ ngon , khong biết ra Tết có xuống không đây ?!

thuanthuynguyen

Ngọc Kỳ Lân
Thành viên BQT
SVC$
0
:a01:Hi nhà có Nhạc như thế là hay rồi.
Mồng 1 trời rét thế nhưng chim đổ giọng nghe cũng khoái,cái thú là sự yên tĩnh đặc biệt của ngày đầu năm...không tiếng động cơ.
Chỉ có tiếng CM đổ nghe mà không muốn đi đâu nữa,ngồi mê mẩn nhâm nhi chén trà mà thưởng thức:a15:

chaomao-hiepga

Thành viên mới
SVC$
0
bác thuận chơi CM thật là hay em Hiệp gà HD đây nghe dân HP đồn anh có mấy con Trung Mang hay lắm hả

cu2006

"Vô Thường"
SVC$
0
Ước ao của bao nhiêu người đấy bác Thuận ơi, chúc mừng chúc mừng nhé:a14:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom