boyhot00

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chú đầu tiên : 6 tháng lồng

chú thứ 2 :1 năm lồng

chú thứ 3 :mắt vàng 1 năm lồng nhưng vẫn còn nhát nhân tiện cho em hỏi mắt màu vàng chơi có ổn ko ko ạ

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

tung

Thành viên tích cực
SVC$
0
sao lại cho chú mi bổi vào lồng sắt thế kia, coi chừng nó "phá" hư cái lồng bây giờ:a22:
chỉ có một từ " đẹp"
thân!

vip_ha_thanh

Thành viên tích cực
SVC$
0
mình chỉ bồ kết mỗi chú thứ 3 của bạn thôi.vì 2 em trên hình như là chưa được già rừng như em thứ 3.chúc bạn được những chú họa mi hay nha.

tungden

Thành viên tích cực
SVC$
0
chúcc mừng bác có những chú chim ưng ý,chim nào trông cũng đẹp cả?bạn có thể cho mình biết nguồn gốc của các chú và giá mua khoảng bao nhiêu được ko?:a01:

anhkietbmt1989

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhìn 3 chú chú nào cũng đc dài đòn.nhưng chú thứ 3 là vượt trội hơn đó.nhìn thấy nó to hơn với dữ hơn(mà bạn để lồng sắt nó phá lồng sắt bây giờ)hy`:a21:

boyhot00

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
tình hình là em mới thanh lý 2 em 1 và 3 rồi ạ. để lại mỗi em thứ 2.đang thay gần hết lông đuôi rồi. khi nào xong lông em post lên cho anh em xem. và cả con chim thuần em mới bẫy (chắc của ai xổng)rình ở trong núi đúng 30 ngày mới bắt được em nó.bẫy được 3 ngày về nhà mang ra cội hót đấu tuy nhiên giọng chú vẫn hơi bé

gjathuc

Thành viên tích cực
SVC$
0
ring 30 ngày mới bắt đc cơ ah. bác công nhận kiên trì thật đấy. chúc mừng bác bẫy đc chú chim thuần

sir_thanhle

"Mỗi ngày tôi chọn một niềm vui"
Thành viên BQT
SVC$
0
Nhìn ba chú chim cũng đẹp đấy chứ. Mà sao lại không giữ lại chú thứ 3 mà lại giữ lại chú thứ 2. mà bạn cũng kiên trì thật, rình tận 1 tháng trời thì ghê thật đó. Dù sao cũng chúc mừng bạn đã bẫy được. Đúng là lòng kiên trì và đam me đã được bù đắp. Thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom