bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
chim hoạ mi của bạn hót hay đấy,rất dạn,tướng tá khá ổn nữa.đuôi chim bị gãy hi vọng khi thay lông sẽ có bộ lông đuôi đẹp hơn nữa.
thân

vanganh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con mi của bạn nuôi từ non lên phải ko bạn,chim khá đẹp hót thì ko được vang lắm thì phải,long lá chưa ok lắm hy vong mùa lông tớn em nó sẽ đẹp hơn. Bác cố gắng chăm em nó tốt nhé,chúc mừng bác. Thân

vuphong2001

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con mi này được đó bạn à! Nếu mình không nhầm thì đây là con mi chuyền, vẫn chưa thay lông, loại này mà thay lông xong thì khỏi nghĩ.

Let it be

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con Mi thì chắc ko cần nhận xét nữa rồi...Góp ý chút thôi : bạn thây cái cầu gạo đi

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
hihi.hay thế nhỉ bác.bác cho em ngắm "giá" của nó cái.hihi.em cũng đang tính kiếm 1 em Mi mà.

DECOY

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con mi này được đó bạn à! Nếu mình không nhầm thì đây là con mi chuyền, vẫn chưa thay lông, loại này mà thay lông xong thì khỏi nghĩ.
Bác ơi nhìn em nó thế thôi nhưng cũng được 2 tuổi lồng rồi đấy ạh. Còn tuổi rừng thì chắc là cũng được khoảng..........2 tuần:a01::a01::a01:

ko&co

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
em nay của bạn dạn người hót dây nhiều giọng nhưng chất giọng ko hay cho lắm hót ko dõ(lạc giọng)thoạt đầu tưởng em này bị khàn nge kỹ thì là giọng của em nó nhưng dù gì thì bác chơi em này cũng ổn chúc em nó giọng ngày trong hơn...

DECOY

Thành viên tích cực
SVC$
0
em nay của bạn dạn người hót dây nhiều giọng nhưng chất giọng ko hay cho lắm hót ko dõ(lạc giọng)thoạt đầu tưởng em này bị khàn nge kỹ thì là giọng của em nó nhưng dù gì thì bác chơi em này cũng ổn chúc em nó giọng ngày trong hơn...
Bác ơi thực ra đấy ko fải là jọng của nó đâu. tại máy quay của em kém wá nên mới ra nông nỗi vậy......... Thanks bác nhiều!!!!!!!!!!!1

thanhlong_mechim

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chim của bạn giọng không hay, vì sao bạn biết ko: Vì chim non nuôi lên ko có giọng rừng, chim càng già rừng mà thuần đc giọng càng hay, chim non thấy người thường vẩy cánh, cho tay vào đánh lại đó là đặc điểm của chim non và còn 1 tật nữa (xin lỗi bạn trước nhé) đó là hay công cứt tật đó chỉ có chim non.

hungvq

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú chim này vui nhộn phết nhỉ cứ như trẻ con đang líu lô hát hò , giọng còn ngọng nghịu nhưng được cái hay hát và luyến láy tương lai cho đi đào tạo sẽ là ca sỹ nòi đấy - Nuôi chim hót cho vui nhà cửa thì quá hay rồi còn gì, cần gì giọng rừng mà giọng rừng đối với nhiều người chắc gì đã hay he he

DECOY

Thành viên tích cực
SVC$
0
Chú chim này vui nhộn phết nhỉ cứ như trẻ con đang líu lô hát hò , giọng còn ngọng nghịu nhưng được cái hay hát và luyến láy tương lai cho đi đào tạo sẽ là ca sỹ nòi đấy - Nuôi chim hót cho vui nhà cửa thì quá hay rồi còn gì, cần gì giọng rừng mà giọng rừng đối với nhiều người chắc gì đã hay he he
Em cũng trùng quan điểm với bác. Chim già rừng (những con em dã gặp) em thấy ko nhiều giọng = chim non của em. Nó học được rất nhiều giọng, kể cả tiếng gà gáy và cục tác. theo tiêu chí chơi chim hót của em thì chỉ cần những con như vậy là cũng tạm ổn rồi.

DECOY

Thành viên tích cực
SVC$
0
Vài hình ảnh mi mới của em:

Clip:
http://www.youtube.com/watch?v=tytZ-47Ecdo
(Con bên phải)
http://www.youtube.com/watch?v=4HxgR7A_Z-Y

Các bác chém cho em 1phát..........

t_tuananh69

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

anhkietbmt1989

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bạn mua em mi đó nhiu vậy.hót đc đó,thấy nó dữ dã man(bạn coi chừng thả ra nó cắn bạn luôn):a01:nhìn em mi của bạn mê thiệt,chẳng bù mi của mình nhảy tè le,mi của mình mà đc như của bạn mình cưng phải biết:a25:

xanh_tim

"Mê chim Hút Mật"
SVC$
0
Mình thấy mi hót mà vẩy cánh thế là đẹp rồi , giọng nghe cũng nhiều , chới hót như thế là thích rồi mà nó dạn nửa chứ cái đó mới là quan trọng , chỉ có lông không đẹp nhìn nó dơ , ướt ướt hy vong thay lông xong sẽ đẹp .:a01:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom