Guest viewing is limited

hungvq

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Chú này khá dữ chim, hót hay ve cánh, chủ cũ trên Lao cai nói chiến tích của chú ta khá lẫy lừng, chiến ác, do bị đơ móng hậu bên phải nên mới đến tay mình gần năm nay rồi - Clip quay sáng nay ở Hải phòng (Bố mình nuôi nó, ông mới mất 1 tuần nay nên trên lồng nó mình có thắt 1 đoạn khăn tang-Mình gửi clip này để tưởng nhớ đến Ông!!!)
<IFRAME class=youtube-player title="YouTube video player" height=390 src="http://www.youtube.com/embed/KxhoTZAncpo" frameBorder=0 width=640 allowFullScreen type="text/html"></IFRAME>

bocautrang

Thành viên tích cực
SVC$
0
con my hay thế nhỉ anh mấy con bên em không được như vậy?? nuôi chưa căng lắm nhìn thái độ của nó hay quá, chơi hót em này thì tuyệt vời:a01:

vnn1234

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này quá đã.mang đi hót chắc có giải quá.vài dòng nhận xét về con mi của bạn

thanhvy_saker

"Vành Khuyên Đà Nẵng"
SVC$
0
cảm ơn bạn đã chia sẻ,chim hót nghe đã thiệt! (bố bạn chắc hẳn là một người rất thích chim hót nên mới chăm e mi tốt đến như vậy,xin chia buồn và chúc gia đình bạn mạnh khỏe,vui vẻ,và gặp nhiều may mắn trong năm mới sắp đến)

bachviet

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin chia buồn cùng gia đình bạn. Một mất mác quá lớn. Cố gắng nuôi em nó cho tốt nhé để giữ lại một chút gì kỷ niệm của người Cha thân yêu.
Xin thành thật chia buồn !

Crazy-GiaLai

Thành viên tích cực
SVC$
0
Xin chia buồn cùng gia đình anh !, con chim hót hay quá đúng là chim mồi có khác.

nghiemdinhgiang23

Thành viên tích cực
SVC$
0
chia buồn cùng bác và gia đình nhé,chim hót được đó chơi hót thì con này ok rồi,dáng dấp cũng rất đẹp,chim thuần,chỉ rõ nét,mình củ đậu, to chim ,còn về đánh em chưa giám nhận xét gì. vì thường chim đã làm mồi chỉ để dọa ,kích em khác đến (dung cây dọa khỉ đó) còn đánh không chơi được

hungvq

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Cảm ơn AE đã chia sẻ và up nốt clip của em nó
<iframe title="YouTube video player" class="youtube-player" type="text/html" width="640" height="390" src="http://www.youtube.com/embed/AzYl7UlOhCk" frameborder="0" allowFullScreen></iframe>

chichchoe113

" mãi đi tìm.......! "
SVC$
0
chia buồn với bạn nhé!
con mi của bạn chơi hay lắm đúng ngay mẫu chim chọi của mình tiếc rằng bi hư móng sau! hãy vì bố mà cố gắng nuôi nó cho tốt nhé! thành thật chi buồn cùng bạn!:a45:

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

airsoftninhbinh

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Trước tiên xin chia buồn với bạn đã mất đi người cha thân yêu. Bố bạn đã để lại cho bạn con Mi thật hay con này mang đi dợt chắc không thua em nào đâu cố gắng chăm sóc cho tốt nhé!

phamnguyenho

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Xin chia buồn với bạn và gia đình. Con chim sẽ làm bạn luôn giữ được hình ảnh thân yêu của người cha khi ông chăm sóc nó, mong bạn nối gót được ông trong việc nuôi nấng nó.

son 470

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chia buồn cùng bạn, nhưng mình góp ý nên cho em nó một cái lồng, bộ cóng tương xứng, chim hay mà ở lồng thường nhìn xót quá:a36:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom