Guest viewing is limited

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
clip bẫy mi hay quá bạn ah.mà tiện đây bạn cho mình hỏi bạn ở đâu mà mi còn nhiều vậy?ở nhà mà còn có mi để bẫy

ngosyhoanganh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
hiện lên giúp bạn cho tiện nhá.
<embed src="http://img585.imageshack.us/flvplayer.swf?f=Pall" width="320" height="260" allowFullScreen="true" wmode="transparent" type="application/x-shockwave-flash"/>

Uploaded with <a target='_blank' href='http://imageshack.us'>ImageShack.us</a>

hoangnamsg

Thành viên tích cực
SVC$
0
Tui có 2 em Mi 1 mái + 1 trống, hôm mùng 1 tết bi sổng em Mái, buồn wa va nhìn em Trống còn thấy nó buồn hơn......nó Hót vang trời như gọi em Mái vậy, mùng 2 tết thi em Mái quay về no bám lồng em Trống, thấy vậy mang cai lồng của nó treo gần sat, mùng 3 Tết vào buổi sang mới thuc dậy thì thấy em Mái vào lại lồng vội vang buoc ra đóng lại. hjhjhj mừng wa xem như la điều tốt lành cho năm mới phai khong? Rút ra 1 điều em Mái kè Trống la có lý và hợp lý, người Bác hàng xóm thấy vậy đòi mua lại con mái 500k nhưng tui thay của mất lại tìm được thi quý biết bao, thôi thì giữ lại mai mãi với em Trống này hjhjhjhjhjh:a15: chia se niêm vui cac ban

langtu_vt

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đầu năm xuân mới khai xuân các bác xem đánh giá dùm em . Em không có tay nghề quay video nên không được đẹp lắm các thông cảm nha .Vừa quay vừa run cầm máy lia lung tung ( hồi hộp quá )
Đây là link các bác click dùm : ImageShack� - Online Photo and Video Hosting
ImageShack� - Online Photo and Video Hosting
Nhìn thích quá - mà bạn ở đâu vậy. Mình ở HN - hy vọng gần để anh em có điều kiện giao lưu

boyhot00

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này là mi xổng rồi^^ nếu là mi tự nhiên nó không đứng yên thế này đâu

minhdauminhdau

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này là mi xổng rồi^^ nếu là mi tự nhiên nó không đứng yên thế này đâu
Hj Đúng thế đấy bác . Chim này sổng mà thì em mới cầm máy quay được cho các bác thưởng thức chứ Mi rừng thì chưa nhìn thấy người nó đã chạy mất tiêu rồi . hihi :a03:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom