ocma

Thành viên diễn đàn
SVC$
0

TeenYeuChimHot

Thành viên tích cực
SVC$
0
con mi đẹp quá hoạ dày lông nâu chắc mi phú thọ òy đúng ko bạn , nhưng bạn để lông thường à , chim trọi lần nào chưa , vỡ đòn là coi như vứt đi đấy bạn tự nuôi lên hay mua , giá bao nhiêu vậy , trên 2 củ chứ ( mi trọi xịn fải 2 củ ).

ocma

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chim này mình nuôi 2năm rồi bạn a.nó chọi thắng 3 trận rồi,trận lâu nhất dc 20phút,còn chiếc lồng là lồng vần của mình.con chim mình hiên giá của nó khoảng 6triệu đồng.nhiều người hỏi nhung mình chưa bán.

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Chú chim của bạn rất đẹp, già rừng. Nuôi 2 mùa mà chỉ đá mới 3 trận thì bạn chơi kỷ lắm đấy. Do hình chụp thì mình có cảm giác có 1 chấm đen trên mi mắt trái nếu đúng vậy thì thật uổng cho 1 chú mi rất đẹp và già rừng. Hy vọng là không phải chỉ mì.
Thân

ocma

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đấy là vết sẹo để lại khi chọi trận vừa rồi.bị chim khác mổ vào mắt đấy.

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Đấy là vết sẹo để lại khi chọi trận vừa rồi.bị chim khác mổ vào mắt đấy.
Nếu như vậy theo mình bạn nên giữ nuôi , với giá 6T cho chú chim như vậy là rất mềm đấy. Chú này nếu nuôi tốt muốn thắng nó đối thủ cũng tơi tả.
Thân

ocma

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đây là chú chim có lối đánh hay nhất mà từ truơc tới h em mới găp.em sẽ giữ lại nuôi.chú chim "bàn khóa"<bÀn khoÁ=""> của em đâý.vừa khóa vừa đánh.
</bÀn>

Công Minh

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Dàn khóa khô , chân xương , theo mình nhận định thì khóa chắc đấy. Xem hình chụp thì chú ta còn yếu lắm chưa thi đấu được đâu. Mắt còn loãng lắm, chim chưa đạt độ căng để thi đấu. Bạn cố gắng chăm tốt nhé. Màu mắt , màu lông đẹp đấy. Con này đầu to nhưng hơi lép, đánh cửa công như ở Sài Gòn rất dễ kẹt đầu, phải nuôi thật tốt chứ đánh ẩu chưa đủ lực là kẹt đầu đấy.
Thân

ocma

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cảm ơn anh đã cho em 1 số kinh nghiệm quý báu.thanhk.

coi77

Thành viên tích cực
SVC$
0
Mỏ con này không biết là mổ đối thủ có bằng mỏ đối thủ mổ lại không nữa.... Theo thiển ý của em thì nhìn bộ chân ngon nhưng đầu mặt con này ko dữ chim...

Bác Công Minh so sánh với lối đánh của ngoài Bắc và trong Nam cũng hơi khó!

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
chào bạn mình đã xem qua hình mi của bạn cho mình nói thật nhé chú mi của bạn mình nhìn thường lắm lếu ai mua của bạn 6t thì bán đi mua chú khác ma chơi bạn ah
vì mình nhìn tổng thể mi của bạn mình chẳng thấy có điểm nổi trịo nào cả

Hoamicp

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Đây là chú chim có lối đánh hay nhất mà từ truơc tới h em mới găp.em sẽ giữ lại nuôi.chú chim "bàn khóa"<BÀN khoÁ=""> của em đâý.vừa khóa vừa đánh.
</BÀN>
"bàn khoá " la của chú Nghĩa HGai dúng ko bạn.nếu mình ko nhầm thì con chim này ko phải là "bàn khoá " .....còn chim của bạn, bạn có nói quá ko nhỉ.minh cung duoc xem mot só trân con "bàn khoá " nó đánh đó bạn.

Chỉnh sửa lần cuối:

ocma

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chú mi này mình bỏ rồi sau khi chọi thua con mi bên cp của bạn chứ đâu.mình cũng nói là chú chim này khóa tôt đấy.ko phải chim tài thì còn khuya mói thắng đươc nó.à chú hà cp cầm nó đấy bạn lên xem thử và bạn sẽ biết mình.hi mình chẳng tự đề cao và tâng bốc mình đâu.

trungle

Thành viên mới
SVC$
0
Mình có một em my mới bắt ở Thanh Sơn - Phú Thọ,hơn 2t mà về đá trận đầu thì được,trận sau cách 1 tuần thì bị hạ nốc ao,chán quá!Các anh em có cách nào để phục hồi em my của mình thì giúp mình với!Thanks!:a25:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom