BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Bông lau nè :
Trên đọt dừa

Trên hàng rào 1 em

Trong bụi rậm 1 em

Có em này thì không biết chim gì

Em sơn ca đang cao hứng hót

Máy cùi quá zoom không tới nơi gì hết ...
Sáng nay còn thấy 2 em than đất hót vang trời nữa.

cavang

Đam mê sơn ca...!
SVC$
0
Em Sc này hót ác thật nhỉ, chắc là đang dụ dỗ em mái nào chăng !!! Hoành tráng quá, bác may mắn thật khi được thưởng thức Sc ngoài trời thể hiện giọng ca vàng.

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Em Sc này hót ác thật nhỉ, chắc là đang dụ dỗ em mái nào chăng !!! Hoành tráng quá, bác may mắn thật khi được thưởng thức Sc ngoài trời thể hiện giọng ca vàng.
Nhiều lắm bác ơi.Quanh công trình chắc cũng cả chục em, cứ thấy chúng thăng lên thăng xuống hót cả ngày í.
Mà mình có cái tật xấu ghê cơ, cứ thấy chim bay ngoài trời là muốn tóm em nó vào lồng mặc dù hem thích nuôi.:a05:

tranminhy

Thành viên tích cực
SVC$
0
bác đi làm mà còn đem theo cả máy ảnh chụp lại hình chim trời nữa à. hihi
xung quanh công trường làm việc có nhiều chim vậy, chắc được ghe chim hót cả ngày vậy chắc sướng tai lấm nhể, mà nhất là lại được nghe sơn ca cất cao giọng hót nữa, làm viêc như vậy thì làm cả ngày cũng không cảm thấy mệt mỏi.

Hoangvpb

Administrator
SVC$
0
Thiên nhiên ở Đà Lạt thật là phong phú và tuyệt vời quá, ước gì ở Huế cũng như vậy thì Hoangvpb cũng chẳng cần nuôi nhiều CM làm gì, thả ra ngoài cho mấy chú phát huy hết công lực và mình chỉ ngồi Enjoy thôi...Đúng không các bác.

BatmanV

Riding
Thành viên BQT
SVC$
0
Thiên nhiên ở Đà Lạt thật là phong phú và tuyệt vời quá, ước gì ở Huế cũng như vậy thì Hoangvpb cũng chẳng cần nuôi nhiều CM làm gì, thả ra ngoài cho mấy chú phát huy hết công lực và mình chỉ ngồi Enjoy thôi...Đúng không các bác.
Em quê ở Dalat nhưng đang sống tại SG đó bác Hoàng.Cái công trình này ở khu công nghiệp Phú Mỹ ( Cách tp 70km theo hướng đi Vũng Tàu).

Ghiền Chào Mào

Thành viên tích cực
SVC$
0
Đà Lạt kiếm đâu ra Sơn Ca nhờ^^:a45:(Mà không biết có hem ta???:a40:)

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom