vinhbe

"Tôi là Tôi !"
SVC$
0
chim của anh Dương_choelua nhờ em post giùm mong mọi người nhận xét thẳng tay ạ.
sau đây là hình bé nó

thân

duong_choelua

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
nhờ mấy bác coi hộ giúp e cái,xem e nó có đấm đá ai được ko ah:a45:
coi ưu khuyết điểm của e nó nếu so với chim đá.cảm ơn mấy bác

oc mit

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
chào bạn chim của bạn chỉ chơi hót thui ....chim của bạn nhỏ con lắm dàn khóa lại nhỏ và ko mạnh mẽ mấy mặt thì hơi hiền chim ko ra hình bắp chuối bạn ah => chưa có lửa ..nên chỉ chơi hót thì dc chứ đá thì mình ko dám chắc..vài lời góp ý ..thank

củcàrốt_hócmôn

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này cũng tạm được anh vinh ạ ,vì con này thì chọn là con chuyền nên vòng mắt nó ít, nên không phải là chim đá rùi ạ

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
con này đầu như thế này sẽ nhanh lắm đây, né đòn giỏi. Mắt được đấy chứ nhỉ. Con chim này mới quá , chưa có lực, bạn vực thêm 1 năm nữa xem sao.

duong_choelua

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
vậy hả bạn,nó đá được sao.mình mới mua con chuyền này lận đầu để học tập kinh nghiệm,nên chưa chăm kĩ lắm,jờ mình tuốt lại cho e nó mới dc,mong ae nhận xét kĩ hơn để mình biết đường mà còn mua hoạ mi mới về đá nữa,con mà có dạng đầu như vậy là né đòn gioải hả bác,mắt e nó cũng ok lun ah.hay wa

Ngọc_Quyên

Thành viên tích cực
SVC$
0
mấy tấm hình chim đang xem ngon lành,tự nhiên bị thất vọng,đừng cho em nó đọc báo nữa,mua 1 tấm bố 5k về lót cho đẹp đi bạn ơi :D

duong_choelua

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
bố lồng thì nhà mình đầy nhưng 2 ngày là phải thay bố rùi nên mất công hôi hám lắm,mình chơi báo giục cho nhanh.thân

ko co

Thành viên tích cực
SVC$
0
bạn mới chơi mi phải ko?nếu chơi lần đầu thi chọn một chú chim đưc chơi cũng được.chú mi này của bạn ko được đẹp lắm nhưng bạn cư chơi đi bao giờ có kinh nghiệm mang gia hiệu đổi chú khác cũng được mà.bạn lên chọn cầu khác để mài móng tôi thấy móng của chu mi của ban hơi dài rồi đấy.bạn lên nge theo NGOC_QUYEN bạn lên thay lót đáy lồng ko lên dùng báo vì mi mới bạn thay di thay lai nhiếu lần mi sợ khó thuần lại nhẩy sứt đầu bạn àh...than

boy_nhietdoi

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này nhìn nhỏ con quá và có lẻ cũng chưa được thuần lắm!!!lông lá hơi xấu!!!!chim nhỏ con....có lẻ là bạn nên chơi hót!!!bạn cần chăm sóc kĩ hơn như cho ăn dế chẳng hạn!!!để nó được mập hơn 1 chút!!!mới chơi thì như vậy cũng ổn rồi!!!chúc bác dần có kinh nghiệm và sở hữu 1 em Mi đẹp!!thân

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom