Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Mình đã nhắn tin hướng dẫn cho bạn rồi, bạn nhận đi. Bạn nhớ cóp dòng dưới (Embed) trên YouTube nhá. Nếu quên, bạn xem lại phần mình đã hướng dẫn ở mục Nội qui và Hướng dẫn nhé. Thân.

Clip của bạn đây:
<object width="425" height="344">

<embed src="http://www.youtube.com/v/lHxZLp6uQLw&hl=en&fs=1&" type="application/x-shockwave-flash" allowscriptaccess="always" allowfullscreen="true" width="425" height="344"></object>

Chỉnh sửa lần cuối:

vuphong2001

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hi, hi em cảm ơn bác Diabay, bác cho em vài nhận xét về con mi này được không.

Diabay

Không phải là Biết Tuốt!...
SVC$
0
Về hình thức, chú HM này của bạn rất đẹp. Trông có vẻ to chim, mượt mà.

Nhưng, không nhìn rõ được mắt, mỏ, nên khó nhận xét chính xác. Không biết do phần ghi âm của bạn thế nào, mà giữa hình và âm không được khớp, tiếng chim hót có vẻ hơi yếu và bị đứt. Nhưng nghe cũng có vài giọng rồi đấy.

Mình chưa có nhiều kinh nghiệm, nên chỉ nhận xét chung vậy thôi. Bạn chờ thêm các bạn có kinh nghiệm hơn nhận xét cho chính xác.

Nếu có thể, bạn cho thêm 1-2 ảnh chụp gần phần đầu, để các bạn nhìn tướng được rõ hơn.

Chúc bạn vui.

Thân.

vuphong2001

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hình của em nó đây

Mi_hanoi

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con này của Bác mỏng mỏ như thế này chắc là mau mồm và nhiều giọnh lắm nhỉ...chúc mừng Bác...

vuphong2001

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em này xuất thân là mi chiến, em được giải nhì Hội mi đá Côn Sơn - Hải Dương cách đây hơn 4 năm rồi, giờ già rồi không đấm đá được nữa chuyển sang làm ca sĩ :D, hót hét được, nhưng vẫn hung hăng lắm - bản tính hiếu chiến mà.

ruacon80

Thành viên tích cực
SVC$
0
Con mi của bạn hót quá hay rồi còn gì nữa bạn ơi. Ngắn đâu mà ngắn. he he he Tuy nhiên con của bạn hót ko xoè đuôi. Thường thì anh em ngoài bắc ko quan trọng lắm về hình thức này của con mi hót thì phải nhưng anh em sài gòn chơi mi ca sĩ thì rất quan trọng hình thức này. Con Mi của bác rất đẹp, hót hay và chịu hót đó. Chú này mỏ đen chân đen thì phải. Con này hót hay như con nhà mình. Nhưng con nhà mình chân vàng, mỏ vàng và đuôi xoè đều khi hót :D

dovuonganh

Thành viên mới
SVC$
0
em này tuổi lồng bao nhiêu bác, nhìn chân nó có vẻ lâu năm rồi!!!

vuphong2001

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Em nó khoảng 6 năm tuổi lồng rồi, hôm qua thứ 7 có mấy anh bạn đem 3 con đến đấu hót, gặp phải bố già này đầu thành sơn ca, áp lồng vào mà vẫn cứ song phi bùm bụp, đúng là to mồm thắng 50% :D :D .

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom