thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Không bít 2 thèng này có họ hàng gì không các bác?
Con của e

Con này e mới ăn chộm hình của bác minhhieubf

2 con này khả năng là ae các bác nhỉ?hẹ hẹ

MoneyLove4

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cho em sao những chú chim này có cái chóp ngoài sâu nhìn đẹp nhỉ hok biết bác minh hiếu mua em khoen này ở đâu mà hay wá ^^

subin20

Thành viên tích cực
SVC$
0
theo mình thì tụi nó là cùng cha khác ông nội đó.hehehe.ngô ghê hai cái đầu nhìn gấu thiệt.

N

__Nick__

Guest
2 con này càng nhìn càng tức cười , hahaha , từ cái mặt ngố đến cái đầu chóp mào, trông chẳng ra làm sao hết. hahaha :D:D::D:D:D:D

langtutv86

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
con chim nào có cái đầu bằng như con khuyên trên thì đá hay phải bít.

tranquocnam

Thành viên tích cực
SVC$
0
ý trời hai con này giống thiệt đó giống là con nào cũng có lông có mỏ chân cánh hết đó hihi mà nó còn giống một cái y chanh nữa là tụi nó biết ăn đó

XienBoT

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
:a15:Nhìn bác chốp quả ảnh này mặt thằng My như mặt cụ Tào Tháo:a15:

ndnhuy

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Bà con cùng cha khác ông nội rồi bro ơi. Nhìn tụi nó thấy ngu ngu sao đó. :a01:. Nhìn giống kiểu tóc bơm ngựa lắm.

tansuphi

"đã từng gặp họa mi trắng"
SVC$
0
Hai võ sỹ này bị chủ nó bắt luyện công nhiều quá nên bị tẩu hoả nhập ma rồi. hehe, đùa cho vui. hai con chim của bạn trông rất dễ thương, mà bạn làm sao tạo dáng cho nó có cái gáy giống nhau vậy, k can thiệp bằng tay đấy chứ.

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Hai võ sỹ này bị chủ nó bắt luyện công nhiều quá nên bị tẩu hoả nhập ma rồi. hehe, đùa cho vui. hai con chim của bạn trông rất dễ thương, mà bạn làm sao tạo dáng cho nó có cái gáy giống nhau vậy, k can thiệp bằng tay đấy chứ.

Hi hi...hiện tại con Mi này gáy đã bằng phẳng trở lại bác ơi.Ai nỡ vuốt keo cho nó để chụp hình làm cái chi :D
Con Khuyên trên là e mượn hình thôi mà nhưng hiện tại e cũng có 1 con Khuyên mộc có cái gáy dựng ngược kiểu đó.Híc...ko hiểu tại sao luôn :-?

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom