Guest viewing is limited

hoang_anh

Thành viên mới
SVC$
0
em có con chim Chào Mào muốn đi bẫy nhưng ko biết chổ nào có chim rừng . anh em nào biết giúp em với. em ở gần suối tiên quận 9 . anh em nao biết chổ nào gẩn đây giúp em với ,cuối tuần đi bẩy . cảm ơn anh em rất nhiều

nhoxkute

Thành viên tích cực
SVC$
0
ở công viên lê văn tám cũng có Chào Mào đó bạn toz hok o hcm nên hok bik nhưng nghe mấy đứa bạn nói ở đó chim hay về lắm:a04::a16:

bachlongcc2003

"người yêu chim cá cảnh"
SVC$
0
nếu bạn không ngại xa thì về địa đạo củ chi mà bẫy nà.ở chỗ này chim trời không nhiều nhưng cũng đủ cho niềm đam mê bẫy chim của bạn.thân

hoang_anh

Thành viên mới
SVC$
0
cảm ơn mấy anh em đã giúp . em sẻ liên lạc với mấy anh em để cùng đi bẫy chim . thân

phuc 53

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
cảm ơn mấy anh em đã giúp . em sẻ liên lạc với mấy anh em để cùng đi bẫy chim . thân
bạn có muốn đi bẫy Chào Mào với mình không . muốn thì nhắn cho mình .đang tìm người đi bẫy mà tìm không ra .cũng không biết chổ bẫy .thân phúc 53:a01:

Chỉnh sửa lần cuối:

chaomaobt

"Chào Mào Huế..."
SVC$
0
bạn có muốn đi bẫy chào mào với mình không . muốn thì nhắn cho mình .đang tìm người đi bẫy mà tìm không ra .cũng không biết chổ bẫy .thân phúc 53:a01:

Hiện nay ở Sài Gòn có nhiều chổ để bẩy chim, nhưng chủ yếu là đi văn nghệ, thoả cái thú đam mê. chứ người đi bẩy còn nhiều hơn chim cho nên đa số chim đã bị bể lụp, chỉ về và đứng hót ở trên cao.mùa này có thể đi bẩy chim má trắng.

Anh em Hội CM Bình Thạnh cũng hay tổ chức đi bẩy chim gần nhà - khoảng cách 5km trở lại. Địa điểm thuộc khu vực Q2, nếu bạn nào có nhả ý đi chung thì có thể tham khảo tại topic Hội CM Bình Thạnh để lấy thông tin các thành viên hoặc có thể pm trực tiếp.

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom