nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
có vài hình ảnh e mi mơ cánh trắng mới, ae nhận xét nhé, hình như e này mới bẫy được khoảng 4 tháng ở Lai châu

1 bên cánh trắng hết nè!

đuôi có vài sợi trắng nè

lườn cũng trắng lun nè

bibicay90

Thành viên tích cực
SVC$
0
em này đẹp quá, hàng độc, mà sao đầu lại banh chành thế kia

chaomao_gialai

Hội Chào Mào Bình Thạnh
SVC$
0
Lông trắng của chú mi này có vẻ sơ xác không giống như bình thường cho lắm có vẻ ở đây dùng công nghệ cao, còn nếu thực sự đúng là em mơ cánh trắng thì quý biết chừng nào.

tungden

Thành viên tích cực
SVC$
0
dạo này mi độc xuất hiện ngày một nhiều?không biết khi nào lại xuất hiện một em mi bach tạng

merci_lavie

Thành viên tích cực
SVC$
0
có vài hình ảnh e mi mơ cánh trắng mới, ae nhận xét nhé, hình như e này mới bẫy được khoảng 4 tháng ở Lai châu

1 bên cánh trắng hết nè!

đuôi có vài sợi trắng nè

lườn cũng trắng lun nè

anh Nam mới bắt em này ah? chắc do chim còn mộc nên tróc đầu cháy máu thế kia, em này trông độc thật, chắc cũng mau mỏ, xùy nhìu phải biết anh nhỉ :a01::a01::a01::a01::a01:

ếch cốm

Minh Hải
SVC$
0
anh Nam mới bắt em này ah? chắc do chim còn mộc nên tróc đầu cháy máu thế kia, em này trông độc thật, chắc cũng mau mỏ, xùy nhìu phải biết anh nhỉ :a01::a01::a01::a01::a01:

Không đâu merci àh, em này chỉ "choe - choe- choe" thôi:a01:. Chim đẹp thế mà bây giờ anh mới tung lên, chỉ tội diễn đàn đang lỗi hay sao mà mãi em mới xem đc hic hic hic...

nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
Con này vẫn còn mộc, mới nuôi đc vài tháng nên toét đầu là phải thôi bạn à. Con này của Hùng đang nuôi.

bạn L ui, con này chuyển chủ rùi, e này cũng khá dạn người nhưng chắc do vận chuyển nên bị toắt đầu tí, hy vọng e nó sẽ nhanh chóng bình phục,:a01::a01::a01:

beng_beng

"Nối vòng tay lớn"
SVC$
0
Cụ Nam lại có hàng " thuốc độc" chúc mừng anh nha!!!:a01:
@ cụ ếch : mi hót choe_choe_choe là hàng độc hả anh:a03:
@ cụ tungden: em nghe nói có con mi trắng toát mới xuất hiện anh ạh:a21:

Overstar

Thành viên cống hiến
SVC$
0
Con My trắng toát nghe nói đang trú ngụ ở HCMC thì phải.chắc chủ nhân k cho chụp gì cả.muốn làm hàng độc giữ hàng độc ấy mà.hihi.
Chúc mừng những ai đang sở hữu em nó nhá.mà mộc gì thì mộc chứ 4 tháng mà vẫn...be bét đầu thế thì...cũng khó khăn lâu dài lắm đó.Chắc đưa vào cụ Thích cụ ý thuần cho nhanh cụ Nam àh.khe khe khe.:a21:

phuongdongbuon2000

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
hii vui ghê, con này kể cũng đẹp nhưng ko biết nó hót hay hét hii e nghe noi mi mơ nhiêu con mái lắm các bác ạ. Hôm trc có một anh ở hà đông bảo e mua một con mi mơ. cánh có vài cái lông trắng mà đòi 4triệu, hic e ko dám mua vì ko chắc đã là hàng xịn.

Lam cuty

Chào Mào Capital
SVC$
0
Hôm nào Nam đưa hết bộ sưu tập của mình lên cho ae chiêm ngưỡng nhé.

nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
hii vui ghê, con này kể cũng đẹp nhưng ko biết nó hót hay hét hii e nghe noi mi mơ nhiêu con mái lắm các bác ạ. Hôm trc có một anh ở hà đông bảo e mua một con mi mơ. cánh có vài cái lông trắng mà đòi 4triệu, hic e ko dám mua vì ko chắc đã là hàng xịn.

bạn ơi, con mi này ngoài khả năng ca hát còn có khả năng đấm đá nữa đấy,nên yên tâm ko phải mái bạn ah:a01::a01:

thienthe_na

"Ngửa mặt nhìn trời nghe chim hót"
SVC$
0
mình giờ mới được thấy em mi thể này, độc thật cả màu và cả đầu nữa. chúc bạn thuần nhanh cho anh em nghe còn be be nữa ko nhé.

sony7778

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Con này 10 phần 9 phần là nhuộm, lông mà trắng thì phần còn lại phải mơ mơ và trông nó tự nhiên chứ đây phần còn lại sắc naets thế kia ko biết phải cá tháng tư ko nữa

nguyen van nam

SVC - Đam Mê
SVC$
0
Con này 10 phần 9 phần là nhuộm, lông mà trắng thì phần còn lại phải mơ mơ và trông nó tự nhiên chứ đây phần còn lại sắc naets thế kia ko biết phải cá tháng tư ko nữa

thanks bạn, nếu bít nhuộm hay ko mời bạn qua nhà mình giao lưu nhé

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0

Thật nà tinh tường.Con hàng fake rất khéo mà bạn vẫn nhìn ra :a15:

Lão béo thành thật khai báo đê.Không phải cãi cố làm gì nhá =))

anhkietbmt1989

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
mi nhìn 1 bên cánh màu trắng nhìn đẹp thiệt đó,hàng độc thiêt,bạn mua bao nhiêu vậy,mà hình như em nó đang thay lông

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom