Guest viewing is limited

Huylongbien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Dưới dây là một vài hình ảnh của cuộc thi

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php

attachment.php
attachment.php

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

Ngọc_Quyên

Thành viên tích cực
SVC$
0
anh Long ơi fix cái link hình lại đi, sao máy em coi ko dc hình gì hết á, nó chỉ hiện IMG_007.JPG ko àh ? buồn 30 giây :(

victory_hn

Học, học nữa, học mãi!...
Thành viên BQT
SVC$
0
Chào cả nhà,
Sáng nay định post vài hình ảnh về "Hội thi chim Vành Khuyên Quận Long Biên" cho cả nhà coi, nhưng do mạng cơ quan dạo này chậm quá chuyển ảnh mãi mà ko được. Buổi trưa tranh thủ chuyển đc vài hình lên để mọi người coi.
Vậy là sau đúng một tuần bị hoãn - do điều kiện thời tiết, "Hội thi chim Vành Khuyên Quận Long Biên" đã được khai mạc vào hồi 8h ngày 12/10/2008, kết thúc khi ấy khoảng gần 11h.

Dưới đây là một số hình ảnh về hội thi:

Toàn bộ số lồng chim tham dự hội thi:

Lồng thi với SBD lớn nhất:

Các chim đoạt giải "Top Ten" (sorry, vì khi đó "nhiếp ảnh gia" đang bận trò chuyện với anh bạn, nên hình chụp không đc chính diện):

Chim đoạt giải ba:

Giải nhì:

Và đây là "chim vô địch" năm nay:

P.S: Theo thông báo của BTC, hội thi chim vành khuyên lần tiếp theo của quận Long Biên dự định sẽ diễn ra vào ngày 21/12/2008

Huylongbien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Hôm trước em chụp cũng được nhiều ảnh nhưng ko hiểu sao post hình lên ko được vừa nhẩy vào chơi khuyên nhưng chẳng hiểu sao cứ như ngiện lúc nào cũng muốn xem khuyên và tìm tài liệu học hỏi

longtau

Thành viên mới
SVC$
0
nhìn có vẻ hoành tráng quá các bác nhỉ, nhưng bạn cho mình hỏi là địa điểm thi là ở đâu vậy

thachthung

"Minh Nguyệt Tâm"
SVC$
0
Địa điểm là vườn hoa...(ko nhớ tên) bên đường Ngọc Lâm-Gia Lâm đó các bạn:a30:

Huylongbien

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
Địa điểm Vường Hoa Phường Ngọc Lâm đối diện khách sạn Lạng Sơn, Và nằm gần bến xe Gia Lâm cứ sang hỏi là mọi người dân thân thiện Long biên sẽ trả lời. Khi nào có cuộc thi mình post bài thông báo cho các bạn vì bên này phong trào chơi khuyên phát triển mạnh lắm

thaimeo

Thành viên diễn đàn
SVC$
0
dân bên quận long biên nhìn họ trơi chim khuyên hào hưng thật. mong rằng các quận khác cũng nhìn vậy mà học tập.rất hay.:a44::a44::a44:

leminhtung_97

Thành viên mới
SVC$
0
hôm ý nhà em ở gần đó nghé khuyên líu điếc cả tai nhưng công nhận là rất hay:a21::a21::a21:

Chủ đề được đánh giá cao

Bên trên Bottom